Black and White Rhapsodies Group
Black and White Rhapsodies Group
Home | Profile | Register | Active Topics | Members | Search | FAQ
Username:
Password:
Save Password
Forgot your Password?

กฏ กติกา มารยาท ในการใช้ webboard
 All Forums
 www.bwfoto.net
 ตาดีแกลลอรี่
 ขอลองบ้างขำๆสี่ภาพครับ ^^
 New Topic  Reply to Topic
Share Like
Author Topic  

เม่น
โทนสวยเพราะ MP

Posted - 07 September 2010 :  09:10:56  Show Profile  Reply with Quote
เขาว่าเดินตามผู้ใหญ่หมาไม่กัด เลยขอลองบ้างครับ หนุกๆ

ชื่อภาพ : ท่าเรือวังหลัง
ภาพจากกล้อง Leica M6 + Elmamrit 21mm pre asph.
จำนวนภาพ : 3 edtions
ชนิดของภาพ : Gelatin Silver Print
ขนาดภาพ/Size : บนกระดาษขนาด 11"x14"
ราคา 1000

ชื่อภาพ : สาวยาคูลท์
ภาพจากกล้อง Leica M6 + Summarit 35mm
จำนวนภาพ : 1 edtions
ชนิดของภาพ : Gelatin Silver Print
ขนาดภาพ/Size : บนกระดาษขนาด 11"x14"
** ภาพนี้อาจมารอยขีดข่วนบ้างเล็กน้อยเนื่องจากฟิล์มที่เป็นรอยครับ **
ราคา 1000

ชื่อภาพ : กาลเวลา
ภาพจากกล้อง Leica M6 + Elmamrit 21mm pre asph.
จำนวนภาพ : 2 edtions
ราคา 1000

ชื่อภาพ : ต้นไม้ใหญ่
จำนวนภาพ : 3 edtions
ราคา 1000

หมายเหตุ
- โทนภาพจริงอาจจะแตกต่างจากในหน้าจอที่เห็นเล็กน้อยนะครับ
- ทั้งสองภาพไม่ได้ผ่านกระบวนการ selenium toner ครับ
- หากต้องการให้เข้ากรอบให้กรุณาแจ้งให้ทราบขนาดที่ต้องการแล้วจะไปทำให้ คิดราคาตามจริงครับ

ภาพที่มีมากกว่า 1 editions กำหนดส่งภาพไม่เกิน 15 กันยายน 2553 สว่นภาพที่มี 1 edition สามารถส่งได้เลยทั่วโลก ^^

เบอร์ติดต่อ 081-8822448 เม่น

รายละเอียดการชำระเงิน
ชื่อบัญชี นายรัชกฤช หิริสิรัญกร
ธ.กสิกรไทย สาขาเอกมัย
เลขที่บัญชี 059-237-7839

ขอบคุณครับ

"You just to be receptive, that's all. If you want it, you get nothing" - Henri Cartier-Bresson

Edited by - เม่น on 07 September 2010 09:11:19

monster_boy
ประธานชมรมคนบ้าอุปกรณ์แห่ง bwfoto.net

Posted - 07 September 2010 :  09:46:01  Show Profile  Reply with Quote
ขอซื้อภาพ "สาวยาคูลท์" จ้า

บอย
0898942522
Go to Top of Page

Leaf Shutter
สถิติสูงสุด 18 posts/day

Posted - 07 September 2010 :  10:13:54  Show Profile  Reply with Quote
Yakult girl for me

"I don't think about what camera I should use that much. I just pick up the one that looks nicest on the day"

William Eggleston

soranai
ตี่จุยเอี้ย

Posted - 07 September 2010 :  10:22:23  Show Profile  Reply with Quote
ยาคูลท์ หนึ่งขวด

www.tadeegallery.com

เม่น

Posted - 07 September 2010 :  10:31:22  Show Profile  Reply with Quote
สำหรับภาพสาวยาคูลท์จริงๆมีแค่ภาพเดียวครับ แต่เดี๋ยวผมอัดเพิ่มให้สำหรับพี่ปุ๋ยทั้งสองนะครับ ^^

"You just to be receptive, that's all. If you want it, you get nothing" - Henri Cartier-Bresson

pomp_jaideaw
เทพขาวดำ

Posted - 07 September 2010 :  10:59:18  Show Profile  Reply with Quote
ป้อมเอาภาพสุดท้ายครับ "ต้นไม้ใหญ่"

(^,^)

monster_boy
ประธานชมรมคนบ้าอุปกรณ์แห่ง bwfoto.net

Posted - 07 September 2010 :  11:33:38  Show Profile  Reply with Quote
โอนแย้วจร้า

1001

เม่น

Posted - 07 September 2010 :  11:37:29  Show Profile  Reply with Quote
quote:
Originally posted by monster_boy

โอนแย้วจร้า

1001

ขอบคุณครับตาบอยเดี๋ยวจัดส่งให้ภายในวันสองวันนี้ครับ ขอที่อยู่ด้วยครับ

monster_boy

Posted - 07 September 2010 :  11:54:20  Show Profile  Reply with Quote
จุฑา ชววัฑรัตน์ชัย
117/6 m. 1 ถ. แคราย-กระทุ่มแบน
ต. แคราย อ. กระทุ่มแบน
จ. สมุทรสาคร 74110

ขอบคุณครับพี่

เม่น

Posted - 10 September 2010 :  13:43:15  Show Profile  Reply with Quote
ตาบอยครับ ผมส่งปริ๊นท์ให้แล้วนะครับ ส่วนของพี่ปุ๋ยทั้งสองกับของป้อมผมจะส่งให้ภายในอาทิตย์หน้านะครับ :D

เม่น

Posted - 20 September 2010 :  02:19:08  Show Profile  Reply with Quote
งานเสร็จแล้วนะครับ (สดๆร้อนๆ อิอิ) รบกวนของที่อยู่พี่ปุ๋ยทั้งสองและน้องป้อมด้วยครับจะจัดส่งให้ไม่เกินพุทธนี้ครับ

เทพขาวดำ

Posted - 21 September 2010 :  20:54:12  Show Profile  Reply with Quote
ที่อยู่ผมครับ (^-^)

ธีรวัฒน์ ไพศาลรัตน์
111/2-3,25-26 หมู่บ้านนันทนา
ถ.สาย345 ต.บางคูวัด
อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000

(^,^)

เทพขาวดำ

Posted - 24 September 2010 :  19:56:35  Show Profile  Reply with Quote
ได้รับภาพแล้วครับพี่เม่น ภาพสวยมากครับ แต่ไม่สลักลายเซนต์ให้ผมหน่อยหรอครับ เผื่ออนาคตพี่ดังผมจะได้ขายรูปพี่กิน hahahaha+

(^,^)

เม่น

Posted - 25 September 2010 :  12:48:48  Show Profile  Reply with Quote
quote:
Originally posted by pomp_jaideaw

ได้รับภาพแล้วครับพี่เม่น ภาพสวยมากครับ แต่ไม่สลักลายเซนต์ให้ผมหน่อยหรอครับ เผื่ออนาคตพี่ดังผมจะได้ขายรูปพี่กิน hahahaha+

อ่าว...พี่ไม่รู้ว่าจะเอา ไม่งั้นเซ็นต์ไปแล้ว กลัวไม่อยากได้ครับ

mr.bean
สมาชิกชั้นมัธยม

Posted - 27 September 2010 :  20:27:07  Show Profile  Reply with Quote
ดูอยู่หลายคืน ขอซื้อภาพสาวยาคูลท์ยังทันมั้ยครับ ถ้าทันขอภาพนึงนะครับ รบกวนช่วยเขียนเรื่องเล่าตอนถ่ายสาวยาคูลย์สัก 2 บรรทัด พร้อมลายเซ้นต์ ขอเป็นกระดาษเล็ก ๆ ผมจะแนบใส่ไว้ข้างหลังรูปตอนใ่ส่กรอบแขวนผนัง

เม่น

Posted - 27 September 2010 :  21:05:51  Show Profile  Reply with Quote
ได้ครับผม เดี๋ยวผทเอาปริ้นท์ที่ผมอัดกะไว้จะใส่กรอบแขวนผนังที่บ้านให้ก่อนก็แล้วกันครับ รบกวนขอที่อยู่ด้วยครับเดี๋ยวพรุ่งนี้หรือมะรืนจัดส่งให้ครับ :)

Manta Ray
ชักเริ่มติดขาวดำ

Posted - 27 September 2010 :  23:09:21  Show Profile  Reply with Quote
ผมรบกวนด้วย อีก 1 ขวดได้ไหมครับ

จะเอาไปให้รุ่นพี่ที่ทำอยู่ บ.ยาคูลท์ อ่ะครับ......มั่นใจว่าเธอต้องชอบมากแน่นอน :)

tTrakulthong

http://www.flickr.com/photos/tayawat/

เม่น

Posted - 27 September 2010 :  23:30:28  Show Profile  Reply with Quote
ได้ครับเดี๋ยผมอัดเพิ่มให้ครับ :)

mr.bean

Posted - 28 September 2010 :  15:06:11  Show Profile  Reply with Quote
โอนเงินให้เรียบร้อยแล้ว 1008 บาท

ที่อยู่ผม

ณรงค์ ลาภวิไล

15 ถนนสุรศักดิ์สงวน อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี 20110

เม่น

Posted - 01 October 2010 :  13:30:06  Show Profile  Reply with Quote
โอ้ว...โทษทีครับเพิ่งเห็น เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมจัดส่ง EMS ให้นะครับ

เม่น

Posted - 11 October 2010 :  08:10:44  Show Profile  Reply with Quote
quote:
Originally posted by mr.bean

โอนเงินให้เรียบร้อยแล้ว 1008 บาท

ที่อยู่ผม

ณรงค์ ลาภวิไล

15 ถนนสุรศักดิ์สงวน อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี 20110

ผมจัดส่งปริ๊นท์ใหม่แทนปริ๊นท์เก่าที่ชำรุดไปแล้วนะครับ หวังว่าครั้งนี้คงจะไม่เสียหายจากการส่งอีกครับ ถ้าไม่ลำบากรบกวนคุณณรงค์ส่งปริ๊นท์เก่าคืนให้ผมหน่อยได้มั๊ยครับเผื่อว่าตรงที่มันเป็นรอยอยู่ด้านนอกรูปผมจะเอาไปใส่กรอบครับ ขอบคุณครับ

mr.bean

Posted - 12 October 2010 :  13:23:35  Show Profile  Reply with Quote
ได้รับรูปใหม่แล้วครับ รูปสมบูรณ์ดี ตอนที่ส่งครั้งแรก ผมเข้าใจว่าตอนระหว่างส่ง คงมีการหักงอด้านข้าง ทำให้เป็นรอยยับที่ด้านซ้ายของรูป (โอกาสหน้า ลองหุ้มกันกระดาษกันกระแทก แล้วปิดด้วยลังกระดาษ น่าจะป้องกันได้ดีขึ้นนะครับ)

รูปผมส่ง EMS ไปตามที่อยู่เดิมให้แล้วนะครับ อย่างช้าวันพฤหัสคงถึงที่นั่น

kalukboy
สมาชิกใหม่

Posted - 16 September 2011 :  20:32:41  Show Profile  Reply with Quote

*** รบกวนช่วยดูแล หมาๆ ๆ ๆ ที่บ้านหลังสีฟ้า ปากซอย4 หมู่บ้านนันทนาการ์เดนท์ ถนน345 ให้ผมและครอบครัวได้ไหมครับ
>> หมาเห่าทั้งวันเลย โดยเฉพาะตอนกลางคืน มันจะเห่าตั้งแต่ 19.30 - 23.00 น.เป็นประจำไม่รู้ว่ามันจะเห่าหาญาติมันหรือไง
-- ตัวคุณเองก็ไม่ได้นอนที่นี่ใช่ไหมครับ / วันไหนทดลองมานอนดูบ้างสิ ไม่ใช่ว่าให้แต่คนใช้นอนอย่างเดียว ทดลองมานอน โดยไม่ต้องปิดหน้าต่าง แล้วคุณจะรู้ว่าพวกเราทนคุณหลายปีแล้ว
-- แต่ตอนนี้เริ่มทนไม่ได้เพราะลูกผมไม่หลับเลยครับ ผมก็ไม่อยากจะมีเรื่องกับใคร / ผมเคยคิดว่าจะเอายาโยนให้กินซะก็หมดเรื่อง แต่พวกเราๆ ก็รักหมาเหมือนกันครับ. "ทำำไม่ลง"

-- ช่วยดูแลให้ผมด้วยนะครับ
*** ผมและครอบครับ "ขอกราบเท้า" เลยนะครับ ได้โปรด

----- ผมและครอบครัว ซ.4 ขอบคุณล่้วงหน้าครับ...

quote:
Originally posted by pomp_jaideaw

ที่อยู่ผมครับ (^-^) " หมาเห่าหนวกหูมากๆ ๆ ๆ ๆ "

ธีรวัฒน์ ไพศาลรัตน์
111/2-3,25-26 หมู่บ้านนันทนา
ถ.สาย345 ต.บางคูวัด
อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000

cteerapan
เทพขาวดำ

Posted - 16 September 2011 :  22:59:24  Show Profile  Reply with Quote
เอ่อ คุยกันดีๆ ดีกว่ามั้ยครับ ? ค่อยๆหาวิธีจัดการครับ มาโพสท์ reply แบบนี้มันไม่ร้จะสื่ออะไรครับ บอกกันตรงๆี่แหละครับพี่

enjoy analog
http://365beijing.wordpress.com/

Dog_s_Day

Posted - 16 September 2011 :  23:40:59  Show Profile  Reply with Quote
สาวยาคูลท์สวยดีครับ

เล็งนก แต่ได้พระจันทร์
  Topic  
 New Topic  Reply to Topic
Jump To:
Black and White Rhapsodies Group © Black and White Rhapsodies Group Go To Top Of Page
Snitz Forums 2000